Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ 2PN The Zei Mỹ Đình, tầng trung, ban công Đông Nam, sẵn sổ đỏ : 0399388296

Ngày đăng: 02/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ CAO CẤP 2PN THE ZEI MỸ ĐÌNH Dự án: The Zei Mỹ Đình Vị trí: Trung tâm Mỹ Đình, hạ tầng đồng bộ, tiện ích 5 (TTTM, bể bơi, gym, trường học quốc tế, vườn treo) Tòa: B tầng trung, ban công Đông Nam thoáng mát, view đẹp Diện tích: 89m² Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh, tối ưu công năng, không gian sống hiện đại Nội thất: Cơ bản, có sẵn giường tủ bàn ghế, khách mua chỉ cần xách vali vào ở ngay Giá bán: 10 tỷ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn Ưu điểm căn hộ: Vị trí trung tâm Mỹ Đình, thuận tiện kết nối Phạm Hùng Lê Đức Thọ Trần Hữu Dực Khu dân trí cao, nhiều chuyên gia Hàn Quốc, Nhật Bản sinh sống Tiện ích nội khu đẳng cấp quốc tế: TTTM, rạp chiếu phim, bể bơi bốn mùa, vườn treo trên cao, phòng gym, khu vui chơi trẻ em... Thiết kế ban công Đông Nam, căn hộ luôn đón gió mát và ánh sáng tự nhiên Liên hệ ngay để được xem nhà thực tế và tư vấn chi tiết!0399388296

Xem thêm

Liên hệ:

039 938 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

10 tỷ

2 PN, 2 WC
89 m²
112,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Zei, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐD

Đức Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ 2PN The Zei Mỹ Đình, tầng trung, ban công Đông Nam, sẵn sổ đỏ : 0399388296 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.