Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cao cấp 156m² Full nội thất Dolphin Plaza Mỹ Đình lh : 0399388296

Ngày đăng: 02/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ CAO CẤP DOLPHIN PLAZA MỸ ĐÌNH, NAM TỪ LIÊM Thông tin chi tiết: Vị trí: Dolphin Plaza Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Diện tích: 156m² cực kỳ rộng rãi, phù hợp gia đình cần không gian sống thoáng đãng Thiết kế: 3 phòng ngủ WC: 2 vệ sinh tiện nghi Ban công: Hướng Tây Nam view thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên Nội thất: Full nội thất cao cấp, khách mua chỉ cần xách vali về ở Giá bán: 11 tỷ Tiện ích nổi bật của dự án: Bể bơi bốn mùa, phòng gym hiện đại, spa, khu vui chơi trẻ em Trung tâm thương mại, siêu thị, nhà hàng ngay trong dự án An ninh 24/7, dịch vụ quản lý chuyên nghiệp Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh tới trung tâm thành phố, sân vận động Mỹ Đình, bến xe Mỹ Đình Lợi thế căn hộ: Diện tích rộng hiếm có, thiết kế sang trọng, nội thất giữ gìn như mới lựa chọn lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ cùng sinh sống. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà: 0399388296

Xem thêm

Liên hệ:

039 938 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3 PN, 2 WC
156 m²
70,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Dolphin Plaza, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐD

Đức Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp 156m² Full nội thất Dolphin Plaza Mỹ Đình lh : 0399388296 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.