Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư Golden Palace, Mễ Trì, 7,5 tỷ, 94,14 m2, 3PN, 2WC, Hot!

Ngày đăng: 29/09/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Golden Palace tọa lạc tại đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Diện tích 94,14 m2 với 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm. - Hướng cửa chính: Nam, hướng ban công: Bắc. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... - Giá bán: 7,5 tỷ VND. Căn hộ sở hữu pháp lý đầy đủ, mang đến sự yên tâm cho người mua. Golden Palace không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn mang đến phong cách sống đẳng cấp với các tiện ích nội khu hoàn hảo. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần công viên Mễ Trì. - Siêu thị Hà Đăng chỉ cách vài phút đi bộ. - Bệnh viện Thể Thao Việt Nam, Bệnh viện Hồng Ngọc gần đó. Giới thiệu thêm về dự án: - Golden Palace nằm tại Mễ Trì, Hà Nội, được đầu tư bởi Golden Palace. - Dự án gồm 3 tòa tháp mô phỏng hình bông hoa sen, với thiết kế 26 tầng trên khối đế 4 tầng. - Các căn hộ từ 85,62 m2 đến 162,32 m2, từ 2 đến 4 phòng ngủ. - Tiện ích bao gồm trung tâm thương mại, văn phòng cao cấp, bãi đỗ xe rộng rãi, siêu thị, nhà hàng, spa, trung tâm thể thao, bể bơi, nhà trẻ. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay Nguyễn Đức Bình qua số điện thoại 0384126146 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

038 412 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

3 PN, 2 WC
94.14 m²
79,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Golden Palace Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NB

Nguyễn Đức Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư Golden Palace, Mễ Trì, 7,5 tỷ, 94,14 m2, 3PN, 2WC, Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.