Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn 107m 3N Full Chung Cư Oct2 Viglacera Xuân Phương. Liên Hệ 0374880602

Ngày đăng: 26/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Xuân Phương Tasco, Nam Từ Liêm, Hà Nội với diện tích 107m2 đang chờ chủ mới. Giá chỉ 6,95 tỷ VND. Nội thất đầy đủ với nhiều món đồ xịn sò như tủ bếp, sofa, giường ngủ. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. Căn hộ này cực kỳ hợp lý với không gian sống thoải mái và đầy đủ tiện nghi. Sống ở đây, không cần lo lắng về pháp lý vì đã có sổ đỏ. Cách trường học và bệnh viện thể thao Việt Nam chỉ tầm 2km. Siêu thị Winmart+ cũng gần đó, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày. Liên hệ ngay Nguyễn Thu qua số 0374880602 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

037 488 ****

Vị trí bản đồ

6,95 tỷ

107 m²
64,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Xuân Phương Tasco, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
KC

Kim Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn 107m 3N Full Chung Cư Oct2 Viglacera Xuân Phương. Liên Hệ 0374880602 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.