Tin đăng đã hết hạn.

Hot - Cần bán siêu phẩm Keangnam Landmark 160m2, 4PN, view bắn pháo hoa,căn góc, nhà mới,giá đầu tư

Ngày đăng: 29/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ CAO CẤP TẠI KEANGNAM LANDMARK - 15.150 TỶ (có thương lượng) - Thông tin chi tiết: - Diện tích: 160m² - Thiết kế: 04 phòng ngủ rộng rãi - Loại căn: Căn góc - Tầng trung - Ban công hướng mát - Nội thất: Cơ bản, dễ dàng set up theo phong cách riêng - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch - Có SLOT ô tô - Giá đầu tư - Vị trí vàng mặt đường Phạm Hùng, trung tâm sầm uất, tiện ích 5 ngay dưới chân tòa nhà. - Liên hệ ngay: 0987514780em Mỹ Nguyễn) để xem nhà thực tế và giao dịch chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

098 751 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

15,15 tỷ

4 PN, 3 WC
160 m²
94,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Keangnam Hanoi Landmark Tower, Đ. Phạm Hùng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Thị Mỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot - Cần bán siêu phẩm Keangnam Landmark 160m2, 4PN, view bắn pháo hoa,căn góc, nhà mới,giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.