Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ Bán CH 2N1VS - Tầng Trung - Diện tích TT: 59.1m2 - LH: 0974046669

Ngày đăng: 28/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

- Chính chủ bán CH 2N1VS - tầng trung. Dự án Vinhomesmart City Tây Mỗ! - Giá bán: 4.150 tỷ. Đã hoàn thiện full nội thất mới. - Ban công Đông Bắc nhìn về Mỹ Đình ngắm pháo hoa. - Diện tích thông thuỷ 54.8m2. LH: 0974046669. Em Đức hỗ trợ xem nhà 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

097 404 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

2 PN, 1 WC
54.8 m²
75,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 2 - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Hoàng Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ Bán CH 2N1VS - Tầng Trung - Diện tích TT: 59.1m2 - LH: 0974046669 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.