Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, 7,8 tỷ, 89m2, giá ưu đãi, full nội thất

Ngày đăng: 27/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ tại C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Tố Hữu, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, nổi bật với diện tích 89m2, 3PN, 2WC, hướng cửa Đông Nam và ban công Tây Bắc, mang đến không gian sống thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. - Giá bán 7,8 tỷ VND, phù hợp với giá trị bất động sản khu vực. - Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh, tạo sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. - Phong thủy tốt, hướng cửa chính mang lại may mắn và tài lộc. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện, siêu thị, công viên và trường học, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng gọi 0583526626 hoặc liên hệ với Ngọc Long.

Xem thêm

Liên hệ:

058 352 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
87,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Đ. Tố Hữu, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NL

Ngọc Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, 7,8 tỷ, 89m2, giá ưu đãi, full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.