Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 3 ngủ chung cư Intracom Trung Văn nhà full nội thất, sẵn sổ đỏ, hỗ trợ vay bank

Ngày đăng: 23/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ siêu đẹp toà Intracom Trung Văn - Tố Hữu. - Diện tích sử dụng lên tới 118m2 thiết kế 3 phòng ngủ 2 vệ sinh - Vị trí trung tâm Trung văn, đầy đủ tiện ích, di chuyển vào trung tâm gần - Căn hộ nằm ở khoảng tầng cao view thoáng - Chủ nhà để lại nội thất cực đẹp, đều là đồ tốt - Giá bán chỉ 7,7X tỷ ( tính ra chỉ 65,6tr/m2 rất rẻ) - Sổ đỏ lâu dài chính chủ, hỗ trợ vay ngân hàng - CHủ nhà thiện chí bán sớm

Xem thêm

Liên hệ:

097 240 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

7,75 tỷ

3 PN, 2 WC
118 m²
65,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Intracom 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
BQ

Bùi Hồng Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 3 ngủ chung cư Intracom Trung Văn nhà full nội thất, sẵn sổ đỏ, hỗ trợ vay bank - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.