Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán rẻ căn hộ chung cư Dream Tower, 135m2, 3 ngủ, 3wc, lô góc, có slot ô tô, 7.1 tỷ

Ngày đăng: 23/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần tiền, bán rẻ căn hộ chung cư tòa Dream Tower, diện tích 135m2, 3 phòng ngủ, 3wc, lô góc cực thoáng, có slot ô tô, full nội thất, khách mua chỉ việc xách vali về ở. Căn hộ tầng trung, view cực thoáng, thiết kế 3 phòng ngủ, đủ công năng. Sổ đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch, thiện chí bán. Giá bán: 7.1 tỷ có bớt. Liên hệ Khánh ly để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

096 873 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

3 PN, 3 WC
135 m²
52,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Dream Town Hà Nội, Đ. Quốc lộ 70, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0968739856

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán rẻ căn hộ chung cư Dream Tower, 135m2, 3 ngủ, 3wc, lô góc, có slot ô tô, 7.1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.