Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại The Emerald CT8 Mỹ Đình, 8,3 tỷ, 99m2, 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất

Ngày đăng: 23/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình với những tiện nghi hiện đại và phong cách sống năng động. - Giá bán: 8,3 tỷ VND. - Diện tích: 99m2. - Thiết kế 3PN, 2WC, hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam. - Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường... - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện đa khoa chữ thập xanh, bệnh viện 19 - 8 bộ công an, bệnh viện thể thao Việt Nam. - Công viên hồ điều hòa Mai Dịch, công viên Mễ Trì. - Các trường học như Học viện Biên phòng, Trường Mầm non Lê Quý Đôn, Trường Nhật Bản Hà Nội. - Siêu thị Hà Đăng, Winmart+, Siêu thị One Market. Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, liên hệ ngay Kim Ánh qua số điện thoại 0838188166

Xem thêm

Liên hệ:

083 818 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

3 PN, 2 WC
99 m²
83,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Emerald CT8 Mỹ Đình, Đ. Hàm Nghi, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Kim Ánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại The Emerald CT8 Mỹ Đình, 8,3 tỷ, 99m2, 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.