Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư tại Dream Town, 7,2 tỷ, 132,9m2, giá ưu đãi

Ngày đăng: 23/09/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Dream Town, nằm ở đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 132,9m2 và giá bán 7,2 tỷ VND. Căn hộ này sở hữu 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình. Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, đảm bảo sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. + 3PN + 2WC + hướng cửa chính Đông Bắc + hướng ban công Đông Nam + pháp lý đầy đủ. Điểm nổi bật: Căn hộ được thiết kế theo phong thủy tốt, mang lại may mắn và tài lộc cho gia đình. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Thông tin dự án: - Địa chỉ: Dream Town, Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. - Chủ đầu tư: COMA6. - Tiện ích: Khu vui chơi giải trí, trường học, khu nhà trẻ, khu biệt thự, bệnh viện. - Thiết kế: Gồm 3 tòa chung cư (CT1, CT2, CT3) với thiết kế hiện đại. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Smart City, bệnh viện Thể thao Việt Nam, trung tâm thương mại BigC, và các khu đô thị mới. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0384126146, người liên hệ: Nguyễn Đức Bình.

Xem thêm

Liên hệ:

038 412 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

3 PN, 2 WC
132.9 m²
54,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Dream Town Hà Nội, Đ. Quốc lộ 70, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NB

Nguyễn Đức Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư tại Dream Town, 7,2 tỷ, 132,9m2, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.