Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm duy nhất 1 căn 2PN HD Mon Hàm Nghi trung tâm Mỹ Đình full nội thất chỉ 5.x tỷ 0974999811

Ngày đăng: 25/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cơ hội hiếm căn 2PN HD Mon Hàm Nghi. Diện tích: 52,6m2 2PN 2VS. Tầng trung, ban công view Nguyễn Cơ Thạch siêu thoáng. Nội thất đẹp full đủ đồ, chỉ việc xách vali ở ngay. Sổ hồng lâu dài pháp lý minh bạch. Giá bán: 5, x tỷ. LH: 0974999811Mừng).

Xem thêm

Liên hệ:

097 499 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

2 PN, 1 WC
52.6 m²
96,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mon City, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ML

Mừng Lưu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm duy nhất 1 căn 2PN HD Mon Hàm Nghi trung tâm Mỹ Đình full nội thất chỉ 5.x tỷ 0974999811 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.