Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại Hateco Apollo, 4,55 tỷ, 52m2, 2PN, đầy đủ nội thất, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 25/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Hateco Apollo, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 52m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 1 toilet, hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, giá chỉ 4,55 tỷ VND. - Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/Sổ hồng. - Phong thủy tốt, không gian sống thoáng đãng. - Khu dân cư an ninh, tiện nghi hiện đại. Tiện ích xung quanh: - Gần các trường học lớn như Học viện Kỹ thuật Quân sự, Trường mầm non Lê Quý Đôn. - Siêu thị WinMart+, tổ hợp trung tâm sự kiện tiệc cưới và siêu thị CTM Xuân Phương. - Các bệnh viện gần như Bệnh viện Đại học Phenikaa, Bệnh viện Thể thao Việt Nam. Thông tin thêm về dự án: - Hateco Apollo, do Tập đoàn Hateco đầu tư. - Thiết kế kiến trúc tân cổ điển, diện tích căn hộ từ 51.6m2 69m2. - Tiện ích nội khu bao gồm 2 tầng trung tâm thương mại, bể bơi trong và ngoài trời rộng 350m, khu vui chơi trẻ em, thư viện sách, vườn nướng BBQ, hệ thống an ninh 3 lớp 24/7. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0973351259 và gặp Toan Tam An.

Xem thêm

Liên hệ:

097 335 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,55 tỷ

2 PN, 1 WC
52 m²
87,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Hateco Apollo Xuân Phương, Đ. 70, P. Phương Canh, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
DN

Do Ngoctan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại Hateco Apollo, 4,55 tỷ, 52m2, 2PN, đầy đủ nội thất, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.