Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp căn 3 ngủ The Matrix One Mỹ Đình, Mễ Trì 3N2W tầng trung view thoáng 13,x tỷ full

Ngày đăng: 24/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Chính chủ cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ The Matrix One, Mễ Trì Diện tích: 115M, thiết kế hiện đại gồm 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, không gian tiếp khách sang trọng, bếp ăn tách biệt thoáng đãng. Vị trí: tầng trung đẹp, view rộng thoáng. Pháp lý: sổ đỏ lâu dài, sang tên nhanh gọn. Nội thất: full đồ cao cấp, nhập khẩu đồng bộ, khách mua chỉ việc xách vali về ở. Giá nhỉnh 13,x tỷ, có thương lượng trực tiếp với khách thiện chí. Liên Hệ 0915394334 Giá trị sống khác biệt tại The Matrix One: Tọa lạc trên đất vàng đường đua F1, ngay trung tâm hành chính kinh tế Mỹ Đình. Kiến trúc & cảnh quan được ví như Central Park phiên bản Hà Nội với công viên xanh 14ha, hồ điều hòa, đường dạo bộ & khu vui chơi trẻ em. Tiện ích 5 sao khép kín: bể bơi 4 mùa, phòng gym tiêu chuẩn quốc tế, spa, sky bar, trung tâm thương mại, nhà trẻ quốc tế Quản lý vận hành chuyên nghiệp, an ninh 3 lớp, cộng đồng cư dân tinh hoa, văn minh. Tiềm năng tăng giá mạnh nhờ vị trí hiếm, quỹ đất trung tâm ngày càng khan hiếm. Liên hệ ngay: Kim 0915394334 để xem căn hộ thực tế và thương lượng giá trực tiếp ạ

Xem thêm

Liên hệ:

091 539 ****

Vị trí bản đồ

14 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
121,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Matrix One, Đ. Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MK

Ms. Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn 3 ngủ The Matrix One Mỹ Đình, Mễ Trì 3N2W tầng trung view thoáng 13,x tỷ full - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.