Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư C14 - Bộ Công An, 9,1 tỷ, 132m2, BC Đông Nam, View hồ đẹp, Sổ đỏ sẵn 0813443333

Ngày đăng: 21/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư C14 - Bộ Công An tọa lạc tại Tố Hữu, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 132m2, căn hộ này được thiết kế thông minh, mang đến sự thoải mái và tiện ích cho cư dân. + 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới. + Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên. + Giá bán: 9,1 tỷ VND, phù hợp với chất lượng và vị trí. Ưu điểm: Căn hộ không chỉ đẹp về mặt thiết kế mà còn sở hữu pháp lý đầy đủ, mang lại sự an tâm cho người mua. Sống tại đây, cư dân sẽ trải nghiệm phong cách sống hiện đại, gần gũi với thiên nhiên và thuận tiện trong di chuyển. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện Đại học Y Dược, bệnh viện Tuệ Tĩnh, bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công An. + Siêu thị Winmart+ chỉ trong vài phút đi bộ. + Trường mầm non Thanh Xuân Bắc, Học viện Chính trị khu vực I gần kề. + Công viên Phùng Khoang, công viên Hồ Trung Văn cho những phút giây thư giãn. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Nguyễn Thế Hoàng qua số điện thoại 0813443333

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

9,1 tỷ

3 PN, 2 WC
132 m²
68,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư C14 Bắc Hà (Chung cư C14 - Bộ Công An), Đ. Tố Hữu, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư C14 - Bộ Công An, 9,1 tỷ, 132m2, BC Đông Nam, View hồ đẹp, Sổ đỏ sẵn 0813443333 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.