Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp tại 18 Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

Ngày đăng: 21/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/22
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn chung cư cao cấp tại tòa nhà Capital Elite 18 Phạm Hùng - Hà Nội. - Là căn góc tầng 20 (căn 20.11) có DT: 114m2. Hướng ban công Đông Bắc, Tây Bắc. Thiết kế 3Pn, 2vs. - Là tòa nhà thiết kế cao cấp theo chuẩn căn hộ 5* rất gần trường học các cấp, bệnh viện, công viên... Thuận tiện cho cả gia đình sinh sống cũng như làm việc. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ lâu dài. Gía 12.7 tỷ đã bao gồm phí sang tên. LH: A. Sơn 0948723515

Xem thêm

Liên hệ:

094 872 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,7 tỷ

3 PN, 2 WC
114 m²
111,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Capital Elite, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐS

Đăng Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp tại 18 Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.