Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn hộ giá tốt tại The Manor -Mỹ Đình.siêu tiện ích,không gian sống lý tưởng.181m 3N full NT

Ngày đăng: 23/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Manor tọa lạc tại Mễ Trì, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích rộng rãi, căn hộ này có thiết kế thông minh, mang đến sự thoải mái và tiện ích cho cư dân. + Diện tích: 181m + Giá: 19 tỷ VND + Số phòng ngủ: 3PN + Số toilet: 2WC + Nội thất: đầy đủ + Hướng cửa chính: Đông Bắc + Hướng ban công: Đông Nam Căn hộ The Manor không chỉ sở hữu không gian sống rộng rãi mà còn được trang bị đầy đủ nội thất hiện đại, mang lại sự tiện nghi và thoải mái cho cư dân. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. --- Tiện ích xung quanh: + Gần các siêu thị Winmart+, One Market, Hà Đăng + Chỉ 290m đến Trung tâm thương mại BigC The Garden + Gần công viên Mễ Trì, không gian thư giãn lý tưởng + Bệnh viện Hồng Ngọc - Phúc Trường Minh, bệnh viện thể thao Việt Nam + Trường tiểu học, THCS & THPT Nguyễn Siêu, Học viện Biên phòng --- Giới thiệu dự án: The Manor là dự án nổi bật của Tập đoàn Bitexco, với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện ích sống. Dự án gồm 2 tòa nhà, với nhiều loại căn hộ từ 2 đến 4 phòng ngủ, đáp ứng nhu cầu đa dạng của khách hàng. Khu biệt thự, trung tâm thương mại, trường học, và các tiện ích giải trí như rạp chiếu phim, phòng gym, và trung tâm y tế tạo nên một không gian sống hoàn hảo và tiện nghi. --- Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Nguyễn Văn Việt qua số điện thoại 0925869896

Xem thêm

Liên hệ:

092 586 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

19 tỷ

3 PN, 2 WC
181 m²
104,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Manor Hà Nội (The Manor Mỹ Đình), Đ. Mỹ Đình 1, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0925869896

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn hộ giá tốt tại The Manor -Mỹ Đình.siêu tiện ích,không gian sống lý tưởng.181m 3N full NT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.