Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 789 Bộ Tổng Tham Mưu, 6,75 tỷ, 98m2, pháp lý đầy đủ, giá yêu thương

Ngày đăng: 23/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, Đường Nhân Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội với diện tích 98m2 và giá chỉ 6,75 tỷ VND. + Pháp lý đầy đủ. + Hướng cửa chính: Đông, hướng ban công: Bắc. + Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích thuận lợi: + Khu liên hợp thể thao quốc gia Mỹ Đình, sân vận động Quốc gia Mỹ Đình. + Bệnh viện đa khoa chữ thập xanh, bệnh viện thể thao Việt Nam, bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An. + Siêu thị Hà Đăng, Vinmart +, siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy. + Công viên Mễ Trì, công viên Cầu Giấy. + Trường Trần Quốc Tuấn thuộc BQP ngay chân toà nhà. + Trường mầm non Lê Quý Đôn, trường Nhật Bản Hà Nội, Học viện Biên phòng. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0982893599 và gặp Kim Vân.

Xem thêm

Liên hệ:

098 289 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,75 tỷ

98 m²
68,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
KV

Kim Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 789 Bộ Tổng Tham Mưu, 6,75 tỷ, 98m2, pháp lý đầy đủ, giá yêu thương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.