Tin đăng đã hết hạn.

Chủ thiện trí muốn bán nhanh căn hộ chung cư HD mon 61,7m2 căn hộ 2 ngủ 2 vệ sinh

Ngày đăng: 19/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình bán căn hộ chung cư HDmon đường Hàm Nghi Mỹ đình Căn hộ diện tích 62m2 Được thiết kế đầy đủ 2 ngủ 2 vệ sinh thoáng có ban công Nhà sẵn sổ đỏ. Liên hệ 0911120228

Xem thêm

Liên hệ:

091 112 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
91,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Mon City, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
DT

Dinh Trong Thuy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ thiện trí muốn bán nhanh căn hộ chung cư HD mon 61,7m2 căn hộ 2 ngủ 2 vệ sinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.