Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ cc. ct1a - đn 1 hàm nghi kđt mỹ đình 2 full nội thất cao cấp giá rẻ

Ngày đăng: 19/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Vị trí: Tòa CT1A đường Hàm Nghi, Khu đô thị Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội Diện tích: 109m2 Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, lâu dài sẵn sàng giao dịch Căn hộ Chung Cư nằm trên vị trí cực Vip, mặt phố Hàm Nghi, giao thông vô cùng thuận tiện. Tiện ích ngập tràn. An sinh đỉnh.Căn hộ Full nội thất xịn sò mới 100% sàn gỗ, trần thạch cao, điều hòa các phòng TV 75 inch, máy giặt LG, khu bếp full thiết bị: bếp từ, hút mùi.máy rửa bát, tủ lạnh LG side by side, các phòng ngủ có đủ giường, tủ, bàn ăn. sofa. đệm, rèm... - View mặt phố Hàm Nghi cực đẹp, xung quanh nhà hàng quán ăn, khu vui chơi ko thiếu thứ gì.- Vị trí VIP - hiếm nhà bán, giao với đường Nguyễn Cơ Thạch, đường Lê Đúc Thọ, đường Nguyễn Hoàng, 5 phút ra bến xe Mỹ Đình.- Cạnh nhà gồm rất nhiều trường các cấp 1-2-3 từ công lập đến các trường  Chất lượng cao : Đoàn Thị Điểm . Lômôxôp . Lê Quý Đôn. Việt Úc Gần các trường ĐH như ĐH Quốc Gia, ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Thương Mại, ĐH Sư Phạm , ĐH Hoà Bình ....

Xem thêm

Liên hệ:

094 314 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

8,72 tỷ

3 PN, 2 WC
109 m²
80 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PT

Phó Đình Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ cc. ct1a - đn 1 hàm nghi kđt mỹ đình 2 full nội thất cao cấp giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.