Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn 2N2+ giá tốt nhất thị trường, tầng trung, chênh cực ít, vay80% ahls T8/2027 (76m2)

Ngày đăng: 18/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 2N2 + tại Lumiere EverGreen, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội với diện tích 76m2, 2 phòng ngủ và 2 toilet. Căn hộ có nội thất cơ bản và hướng ban công Đông Nam, rất phù hợp cho gia đình. + Giá chỉ 7,3 tỷ VND. + Diện tích rộng rãi 76m2, không gian sống thoải mái. + 2PN và 2WC, tiện nghi cho gia đình nhỏ. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Căn hộ này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn có phong thủy tốt, giúp gia đình luôn gặp thuận lợi trong cuộc sống. Khu vực xung quanh đầy đủ tiện ích như bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City, công viên Thiên Đường Bảo Sơn và trường mầm non Oxford Academy, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Đỗ Văn Minh 0963194436

Xem thêm

Liên hệ:

096 319 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
96,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumiere EverGreen, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐM

Đỗ Văn Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn 2N2+ giá tốt nhất thị trường, tầng trung, chênh cực ít, vay80% ahls T8/2027 (76m2) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.