Tin đăng đã hết hạn.

Giá tốt nhất Smart! Bán căn 64m2, 2n + 1 và 2vs Smart City, giá siêu hời 5,165 tỷ bao tất phí

Ngày đăng: 18/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 64m2, thiết kế 2PN + 2WC + bếp, nội thất đầy đủ. Giá bán 5,165 tỷ VND. - Điểm đặc sắc: Thiết kế hiện đại cùng không gian sống tiện nghi, căn hộ này mang lại sự thoải mái và tiện lợi cho gia đình. Pháp lý đầy đủ đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Chi tiết dự án: - Vị trí: Đại lộ Thăng Long, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội (cách trung tâm 8km, gần Hà Đông, Cầu Giấy, Hoài Đức). - Chủ đầu tư: Tập đoàn Vingroup. - Tiện ích: Vườn Nhật 6ha, công viên trung tâm 10,2ha, Vincom Mega Mall, trường Vinschool, bệnh viện Vinmec, hệ thống xe bus điện, an ninh đa lớp. - Thiết kế: 58 tòa chung cư cao từ 30 - 38 tầng, các phân khu: The Sapphire, The Metrolines (bao gồm The Miami, The Sakura, The Victoria), Imperia Smart City, Masteri West Heights, The Canopy Residences. - Cách bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City khoảng 1km. - Cách công viên Thiên Đường Bảo Sơn khoảng 2km. - Cách trường mầm non Redbean cơ sở 1 khoảng 1,5km. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Hoàng Anh Vinsmart 0912382669

Xem thêm

Liên hệ:

091 238 ****

Vị trí bản đồ

5,17 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
80,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HA

Hoàng Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá tốt nhất Smart! Bán căn 64m2, 2n + 1 và 2vs Smart City, giá siêu hời 5,165 tỷ bao tất phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.