Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn hộ The Zei,căn hộ 2PN - 3PN - Duplex, chung cư cao cấp The Zei Lê Đức Thọ-LH 0974584721

Ngày đăng: 20/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại The Zei Mỹ Đình, Lê Đức Thọ, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Quỹ hàng đầy đủ & cập nhật nhất thị trường - Cam kết cung cấp thông tin đầy đủ & chính xác & minh bạch The zei, Lê Đức Thọ - đáng sống nhất KV Mỹ Đình. Dự án bao gồm 2 toà A - B - 42 tầng + 4 tầng hầm -4 tầng khối đế. * Căn hộ 2 ngủ 89m, giá 10.1tỷ, hướng ĐB-TN, tầng trung view sân mỹ Đình . * Căn hộ 2 ngủ 92m, giá 9.9tỷ, hướng ĐN-TB, tầng trung view đẹp. * Căn hộ 3 ngủ 108m, giá 13.5ỷ, hướng TB- ĐN,căn góc, tầng trung view sân mỹ Đình + phố LĐT * Căn 3 ngủ 107.7m, giá 12tỷ. bao toàn bộ thuế phí, ful đồ, có slot ô tô. * Duplex 185 m2, thiết kế 3 ngủ giá 20 tỷ, hướng TN- ĐB, vew hồ. * Duplex 183,8m thiết kế 2n3vs, 1 phòng thờ, 1 phòng tập, giá 21 tỷ, hướng TN- ĐB, vew sân Mỹ Đình Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0974584721 và người liên hệ Nguyễn Đức Ngọc.

Xem thêm

Liên hệ:

097 458 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

2 PN, 2 WC
91 m²
108,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Zei, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Đức Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn hộ The Zei,căn hộ 2PN - 3PN - Duplex, chung cư cao cấp The Zei Lê Đức Thọ-LH 0974584721 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.