Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn duplex toà A3 giá 9,5 tỷ (bao phí) full đồ

Ngày đăng: 17/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán căn duplex tầng trung toà A3 Vinhomes Gardenia giá 9,5 tỷ. Diện tích 99,7m2 có 3 phòng ngủ full đồ nội thất đã có sổ. Tiện ích gồm: - Bể bơi, gym, sân thể thao, khu vui chơi trẻ em,... - Trung tâm thương mại, siêu thị, - An ninh 24/7, không gian sống văn minh. Liên hệ 0867893823 xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

086 789 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 2 WC
99.7 m²
95,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Gardenia, Đ. Hàm Nghi, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
GT

Giang Phúc Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn duplex toà A3 giá 9,5 tỷ (bao phí) full đồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.