Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN 2WC tại FLC Landmark Tower, 9,18 tỷ, 155m2 giá ưu đãi, Tầng cao, Vew đẹp.

Ngày đăng: 16/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại FLC Landmark Tower, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 155m2, được thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ 3PN + 2WC + bếp, đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường, mang đến sự thoải mái và tiện nghi cho cư dân. Căn hộ có hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc, phù hợp phong thủy, tạo không gian sống lý tưởng. Giá bán 9,18 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. --- Tiện ích xung quanh + Siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy. + Công viên Hồ Điều Hòa Mai Dịch. + Trường Nhật Bản Hà Nội. + Trường Mầm Non Lê Quý Đôn. + Trường Đại Học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN. + Bệnh viện Thể Thao Việt Nam. + Bệnh viện Quốc Tế Dolife. + Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An. --- Thông tin dự án + Dự án: FLC Landmark Tower. + Vị trí: Cửa ngõ phía Tây TP Hà Nội, gần các trục đường lớn như Lê Đức Thọ, Phạm Hùng, Hồ Tùng Mậu. + Chủ đầu tư: FLC Group. + Tiện ích: Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, 10 thang máy, điều hòa trung tâm, tầng hầm để xe, khu vực cây xanh, sân chơi, trường mẫu giáo, khu thể dục thể thao, an ninh 24/7 với camera giám sát và bảo vệ chuyên nghiệp. + Thiết kế: Cao 32 tầng, gồm 5 tầng văn phòng, thương mại, dịch vụ và 25 tầng chung cư, với tổng số 300 căn hộ. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0769996996 và tên Vũ Duy Thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

076 999 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

9,18 tỷ

3 PN, 2 WC
155 m²
59,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
FLC Landmark Tower, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VT

Vũ Duy Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN 2WC tại FLC Landmark Tower, 9,18 tỷ, 155m2 giá ưu đãi, Tầng cao, Vew đẹp. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.