Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc siêu hiếm The Manor 192.7m², 3PN full nội thất. Liên hệ ngay: 0945874562

Ngày đăng: 20/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm hiếm The Manor. Căn góc đẳng cấp diện tích rộng 192,7m². Thiết kế 3PN 2VS, full nội thất liền tường cao cấp. View thoáng 3 mặt: Đông Bắc, Tây Nam, Tây Bắc, ánh sáng tràn ngập. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài. Nhà trống, hẹn trước xem ngay. Liên hệ ngay: 0945874562 cơ hội sở hữu căn hộ sang trọng bậc nhất The Manor.

Xem thêm

Liên hệ:

094 587 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

3 PN, 2 WC
192.7 m²
71,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Manor Hà Nội (The Manor Mỹ Đình), Đ. Mỹ Đình 1, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MN

Minh Nguyệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc siêu hiếm The Manor 192.7m², 3PN full nội thất. Liên hệ ngay: 0945874562 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.