Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC The Sapphire-Vinhomes Smart Toà S402, Giá 4,195 tỷ, 48m2, 1PN, 1WC, view đẹp.Tuấn 0392969999

Ngày đăng: 21/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Chung cư The Sapphire thuộc dự án Vinhomes Smart City, tọa lạc tại Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Với diện tích 48m2, căn hộ này có 1PN và 1WC, cực kỳ phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi. Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, cực kỳ phong thủy, mang lại tài lộc và may mắn. Pháp lý đầy đủ, an tâm cho mọi giao dịch. Khu vực xung quanh: Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City và trường mầm non Oxford Academy chỉ cách đó vài phút đi bộ. Công viên Thiên Đường Bảo Sơn cũng gần kề, là nơi lý tưởng để thư giãn và tận hưởng không khí trong lành. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0392969999 và người liên hệ Mr Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

039 296 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
87,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 2 - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Phương Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC The Sapphire-Vinhomes Smart Toà S402, Giá 4,195 tỷ, 48m2, 1PN, 1WC, view đẹp.Tuấn 0392969999 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.