Tin đăng đã hết hạn.

Click ngay - tin thật ! bài viết dành cho khách quan tâm 2pn hoàng thành pearl

Ngày đăng: 14/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Em Phong Cầm chuyên chuyển nhượng chung cư Hoàng Thành Pearl địa chỉ 55 Nguyễn Văn Giáp Xin giới thiệu anh chị tổng hợp quỹ căn mới nhất và giá tốt nhất tháng 9/2025 ( được miễn phí phí dv đến 2026 ) Căn hộ tầng 15 ( 2 căn bán ) - Diện tích thông thuỷ 79m2 - 2pn2vs ( tất cả các phòng đều đón ánh sáng tự nhiên ) - Cửa nhà hút gió mát lìm lịm TN ban công ĐB, tiết kiệm đáng kể tiền điện mùa hè - Căn hộ đã có sổ đỏ, giao dịch được ngay - Giá bán ( bao gồm 100% tiền nhà và 2% phí bảo trì ) : 7,49 tỷ bao phí sang tên và có thương lượng Căn hộ tầng 22 - Diện tích thông thuỷ 80,12m2 - 2pn2vs ( thiết kế thoáng và cực kì hợp lý, k góc chết ) - Vẫn là hướng mát TN và ĐB - Pháp lý căn hộ là HĐMB ( 1 tuần nữa ra sổ, sang tên giao dịch bình thường ) - Giá bán ( bao gồm 100% tiền nhà và 2% phí bảo trì ) : 7,59 tỷ bao thuế phí sang tên Em còn thông tin nhiều căn hộ thiết kế và diện tích khác nhau nữa, anh chị quan tâm nhấc máy alo ngay em Phong Cầm tư vấn và dẫn xem nhà 24/24 ạ : 0345431921 Cảm ơn anh chị đã quan tâm đến tin đăng !! Chúc anh chị một ngày tốt lành !!!

Xem thêm

Liên hệ:

034 543 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

7,49 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
93,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chung cư Hoàng Thành Pearl, Đ. Nguyễn Văn Giáp, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Phong Cầm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Click ngay - tin thật ! bài viết dành cho khách quan tâm 2pn hoàng thành pearl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.