Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh căn hộ 3PN 80,5m cho chị gái lấy tiền đầu tư chỗ mới,giá tốt hơn thị hơi trường 5-10%

Ngày đăng: 11/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

chỉ nhỉnh 6 tỷ anh chị sở căn hộ rộng 80m với giá cực hời rẻ hơn thị trường từ 5-10% mà chỉ bên em có - Giá chỉ nhỉnh 6 tỷ cho diện tích 80,5m2. - Hướng cửa chính Đông, ban công Tây Nam, phong thủy tốt. - Nội thất cơ bản, gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Tiện ích xung quanh - Gần Bệnh viện Vinmec Smart City. - Công viên Thiên Đường Bảo Sơn - Trường mầm non,tiểu học,trung học, phổ thông - Thiên đường ăn uống GELEXIMCO Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua 0343779621 Quốc Dinh.

Xem thêm

Liên hệ:

034 377 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN, 3 WC
80.5 m²
80,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Canopy Residences - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
QD

Quốc Dinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh căn hộ 3PN 80,5m cho chị gái lấy tiền đầu tư chỗ mới,giá tốt hơn thị hơi trường 5-10% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.