Tin đăng đã hết hạn.

Cập nhật quỹ căn mới - chính xác nhất ngày 11/09/2025 tại Vinhome gardenia, 2-3PN giá chỉ từ 6.9 tỷ

Ngày đăng: 17/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Em Mỹ - chuyên BĐS Mỹ Đình hiện đang quản lý quỹ nhiều căn chính chủ cần chuyển nhượng tại Dự án Vinhome Gardenia. Em xin gửi tới quý anh chị Khách hàng thông tin các căn hộ như sau: 1. Căn hộ 01PN: - Toà A3 - 52m2 - Tầng thấp - NT cơ bản - Giá bán 5.6 tỷ 2. Căn hộ 02PN: - Toà A1 - 74m2 - Tầng cao - NT cơ bản - Giá bán 6.9 tỷ - Toà A1 - 74m2 - Tầng cao - NT full - Giá bán 7.2 tỷ - Toà A3 - 75m2 - Tầng thấp - NT full - Giá bán 7.2 tỷ - Toà A3 - 80m2 - Tầng trung - NT full - Giá bán 7.9 tỷ - Toà A3 - 78m2 - Tầng cao - NT full - Giá bán 7.9x tỷ - Toà A3 - 78m2 - Tầng cao - NT full - Giá bán 8.0 tỷ 3. Căn hộ 03PN: - Toà A1 - 100m2 - Tầng cao - NT full - Giá bán 9 tỷ - Toà A3 - 100m2 - Tầng trung - NT full - Giá bán 9.1 tỷ - Toà A3 - 102m2 - Tầng trung - NT full - Giá bán 9.2 tỷ - CAM KẾT: + Cung cấp thông tin đúng - chuẩn - đầy đủ về căn hộ; + Hỗ trợ khách hàng từ A đến Z, từ tư vấn đến thủ tục chuyển nhượng và bàn giao căn hộ; Anh chị khách hàng có nhu cầu, vui lòng liên hệ em Mỹ để được hỗ trợ và tư vấn 24/4 ạ. Hotline. 0987514780

Xem thêm

Liên hệ:

098 751 ****

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
93,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Gardenia, Đ. Hàm Nghi, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Thị Mỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập nhật quỹ căn mới - chính xác nhất ngày 11/09/2025 tại Vinhome gardenia, 2-3PN giá chỉ từ 6.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.