Tin đăng đã hết hạn.

2 ngủ vừa tiền, SẴN SỔ, nhà vuông, thoáng mát, view bể bơi, full nội thất, CHỐT SỚM 5 TỶ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Anh chị đang vất vả tìm nhà 5 tỷ, 2 ngủ, PHẢI CÓ SỔ LÂU DÀI, MỚI, Cao cấp? Đây thực sự là một căn HÀNG HIẾM: + Diện tích: 60m2 + Thiết kế: 2 ngủ, ban công dài 7m, siêu thoáng, rộng. + Tầng trung, view bể bơi, hướng Đông Nam mát mẻ. + Pháp lý: SẴN SỔ ĐỎ LÂU DÀI, không vay, giao dịch luôn. + Giá bán nhanh 5.05 tỷ + Năm bàn giao - 2020 Liên hệ xem nhà: Em Tuyển 0326533583

Xem thêm

Liên hệ:

032 653 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

5,05 tỷ

2 PN, 2 WC
59.3 m²
85,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
An Bình Plaza, P. Trần Bình, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TA

Tuyển Ajc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2 ngủ vừa tiền, SẴN SỔ, nhà vuông, thoáng mát, view bể bơi, full nội thất, CHỐT SỚM 5 TỶ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.