Tin đăng đã hết hạn.

Em Đăng bán quỹ căn 1-2-3PN tại Dolphin Plaza Trần Bình full đồ NT sẵn trống giao dịch 0983051202

Ngày đăng: 14/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán quỹ căn hộ Dolphin Plaza Trần Bình, từ 1 đến 3 phòng ngủ Các loại diện tích: 1PN, 2PN, 3PN Căn hộ full nội thất cao cấp, sẵn trống, giao dịch nhanh chóng Vị trí: Dolphin Plaza, số 28 Trần Bình, Mỹ Đình kết nối giao thông thuận tiện Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, hỗ trợ vay ngân hàng Liên hệ: Mr.Đăng 0983051202

Xem thêm

Liên hệ:

098 305 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

11,7 tỷ

1 PN
152 m²
76,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Dolphin Plaza, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Nguyễn Minh Đăng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em Đăng bán quỹ căn 1-2-3PN tại Dolphin Plaza Trần Bình full đồ NT sẵn trống giao dịch 0983051202 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.