Tin đăng đã hết hạn.

Bán loại hình căn hộ hot dự án Vinhomes Greenbay. Đón đầu đợt cấp sổ hồng của dự án giá tốt

Ngày đăng: 16/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Mô tả tổng quan căn hộ : - Thiết kế 2N1VS diện tích rộng nhất tòa G3 - Căn góc 2 mặt thoáng. - Sở hữu vị trí góc và tầm view hồ dự án cực đẹp - Ban công Đông Nam, cửa nhà Tây Bắc Cam kết 3 không : - Không vướng pháp lý - Không quay xe - Không giá ảo Liên hệ em : 0369934558

Xem thêm

Liên hệ:

036 993 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,31 tỷ

2 PN, 1 WC
58 m²
91,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Green Bay, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Quang Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán loại hình căn hộ hot dự án Vinhomes Greenbay. Đón đầu đợt cấp sổ hồng của dự án giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.