Tin đăng đã hết hạn.

Chị "thân" nhờ bán căn siêu VIP, duplex Vinhomes Hàm Nghi, 102m2, full đồ, giá 8.95 tỷ

Ngày đăng: 16/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gardenia Hàm Nghi Căn Dublex cửa Tây bắc - Ban công đông nam - Toà A1 - tầng cao - Diện tích thông thuỷ 102m2 - Thiết kế: 3 ngủ 2 ban công, 1 logia - Nội thất như video - Giá bán : 8.95 tỷ - Sẵn slot ô tô Liên hệ em Tuyển: 0326533583Xem nhà, lọc căn phù hợp, thủ tục giao dịch từ A đến Z)

Xem thêm

Liên hệ:

032 653 ****

Vị trí bản đồ

9,05 tỷ

3 PN, 2 WC
102 m²
88,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Gardenia, Đ. Hàm Nghi, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TA

Tuyển Ajc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chị "thân" nhờ bán căn siêu VIP, duplex Vinhomes Hàm Nghi, 102m2, full đồ, giá 8.95 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.