Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn studio view nội khu sakura diện tích 32m đồ đẹp cho thuê homestay

Ngày đăng: 15/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ studio 32m siêu đẹp, mình thiết kế để cho thuê homestay nên đồ đạc như mới Có ng dọn dẹp hằng ngày Hiện tại có nhu cầu bán

Xem thêm

Liên hệ:

099 590 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3 tỷ

31.7 m²
94,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu The Sakura – Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VH

Vương Thị Thu Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn studio view nội khu sakura diện tích 32m đồ đẹp cho thuê homestay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.