Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC The Sakura Toà SA3 , Giá 3,2 tỷ, diện tích 33,8m2, 1PN Full đồ bao đẹp,Tuấn 0392969999

Ngày đăng: 10/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

CC siêu hot tại The Sakura - Vinhomes Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội. 33,8m2, 1PN, 1WC, hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc. Nội thất full đủ đồ xịn xò như sofa, tủ lạnh, giường ngủ. Pháp lý đầy đủ, yên tâm sống thoải mái. Chỉ với 3,2 tỷ, có ngay không gian sống lý tưởng, tiện nghi đầy đủ cho cuộc sống hiện đại. Không gian thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên, tạo cảm giác thư giãn sau những giờ làm việc căng thẳng. Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City, công viên Thiên Đường Bảo Sơn, trường mầm non Oxford Academy. Liên hệ ngay Mr Tuấn qua số 0392969999 để được tư vấn chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

039 296 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

1 PN, 1 WC
33.8 m²
94,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu The Sakura – Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Phương Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC The Sakura Toà SA3 , Giá 3,2 tỷ, diện tích 33,8m2, 1PN Full đồ bao đẹp,Tuấn 0392969999 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.