Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Imperia Smart City Toà i5 , Giá 4,877 tỷ, 55m2, 2PN, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Tuấn 0392969999

Ngày đăng: 10/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CC Imperia Smart City tọa lạc tại Đại lộ Thăng Long, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội với diện tích 55m2, 2PN, 1WC. - Giá bán 4,877 tỷ VND. - Nội thất đầy đủ, tiện nghi sang trọng. - Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, hợp phong thủy. - Pháp lý đầy đủ. - Trang bị điều hòa, giường, tủ lạnh. Gần chợ/siêu thị, gần trường học, có công viên. Liên hệ ngay Mr Tuấn qua số điện thoại 0392969999 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

039 296 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,88 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
88,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Imperia Smart City, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Phương Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Imperia Smart City Toà i5 , Giá 4,877 tỷ, 55m2, 2PN, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Tuấn 0392969999 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.