Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay căn hộ Studio 26m tòa Vinhomes greenbay full nội thất 0989996523

Ngày đăng: 09/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ chuyển nhượng căn hộ cao cấp tại Vinhomes greenbay - vị trí trung tâm, dân trí cao, tiện ích đồng bộ. Phù hợp cho gia cho khách mua ở - Diện tích: 25,8m, thiết kế tối ưu, thoáng sáng. - Công năng: 1 ngủ 1 WC, phù hợp gia đình trẻ hoặc đa thế hệ. - Nội thất: Full nội thất , chỉ việc xách vali về ở. - Pháp lý: HĐMB 50 năm, sang tên ngay, yên tâm tuyệt đối. - Sẵn slot ô tô ngay trong toà nhà. Chung cư Vinhomes greenbay tọa lạc tại vị trí vàng, vùng lõi Thanh Xuân. - 50m tới Trường trung tâm hội nghị quốc gia - 200m tới bệnh viện y học cổ truyền - công viên phùng khoang. - 2 phút ra Big C Thăng Long, Vincom Trần Duy Hưng - 5 phút kết nối Nguyễn Trãi Lê Văn Lương Vành đai 3, thuận tiện di chuyển khắp Hà Nội. Giá bán 2,8 tỷ, có thương lượng cho khách thiện chí. Quý anh chị quan tâm vui lòng liên hệ e Tâm 0989996523. Xin cảm ơn !

Xem thêm

Liên hệ:

098 999 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

1 PN, 1 WC
26 m²
107,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Green Bay, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay căn hộ Studio 26m tòa Vinhomes greenbay full nội thất 0989996523 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.