Tin đăng đã hết hạn.

Không thể bỏ lỡ! Căn góc 3PN Mỹ Đình Pearl view triệu đô, tầng đẹp, giá siêu mềm

Ngày đăng: 11/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ 3pn dự án Mỹ Đình Pearl - số 1 Châu Văn Liệm. Căn góc, 3 phòng ngủ đều có ánh sáng tự nhiên. Phòng khách có ban công, thoáng mát. View: Sân vận động Mỹ Đình. Diện tích: 81,03m². Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh. Tình trạng: Nhà mới chưa ở nội thất nguyên bản, dễ dàng setup theo sở thích. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. Vị trí vàng ngay trung tâm Mỹ Đình, tiện ích cao cấp, giao thông thuận tiện. Liên hệ ngay để xem nhà: 0587500999call/zalo). Xem nhà 24/7 Cam kết giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

058 750 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

3 PN, 2 WC
81.03 m²
96,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mỹ Đình Pearl, Đ. Châu Văn Liêm, P. Phú Đô, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Thị Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không thể bỏ lỡ! Căn góc 3PN Mỹ Đình Pearl view triệu đô, tầng đẹp, giá siêu mềm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.