Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ FLC Đại Mỗ 2 ngủ, sổ hồng trao tay, giá yêu thương

Ngày đăng: 09/09/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cần bán căn hộ ấm cúng tại FLC Đại Mỗ, đối diện Aeon Mall Hà Đông, gần đường Lê Quang Đạo kéo dài, vị trí đắc địa, tiện đi muôn nơi.
Diện tích: 65.4m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các bạn trẻ năng động.
Căn hộ nằm ở tầng cao thoáng mát, view đẹp.
Đã có sổ hồng lâu dài, hỗ trợ vay ngân hàng nhanh chóng.
Giá bán: 4.xx tỷ.
Liên hệ ngay Hương để được tư vấn và xem nhà: 0988846054.
Xem thêm

Liên hệ:

098 884 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 2 WC
65.4 m²
61,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
FLC Premier Parc Đại Mỗ, Đ. 70, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LH

Lan Huong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ FLC Đại Mỗ 2 ngủ, sổ hồng trao tay, giá yêu thương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.