Tin đăng đã hết hạn.

Gấp Cần bán căn Studio 26m2 giá 2 tỷ 550 tòa SA2 Phân khu Sakura Vinhome Smart city

Ngày đăng: 04/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Studio full nội thất tại Vinhomes Smart City Phân khu Sakura (SA2) Mô tả: -Mã căn: SA2 Sakura -Loại hình: Studio -Diện tích: 26m² -Giá bán: 2 tỷ 550 -Nội thất: đồ cơ bản như ảnh đang sẵn hợp đồng thuê -Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng -Vị trí: Phân khu Sakura dự án Vinhomes Smart City, nằm ngay trục đường chính Lê Trọng Tấn Đại lộ Thăng Long, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Nội Thành -Tiện ích: Hưởng trọn hệ sinh thái tiện ích của Vinhomes Smart City: công viên trung tâm 10,2ha, hồ điều hoà, TTTM Vincom, bệnh viện Vinmec, trường học Vinschool, bể bơi, gym, sân thể thao -Lựa chọn lý tưởng cho khách mua ở hoặc đầu tư cho thuê sinh lời. Anh chị quan tâm Liên hệ ngay: 0946886865 để xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

094 688 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

1 PN, 1 WC
26 m²
98,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Sakura – Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
M

Minh1509

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp Cần bán căn Studio 26m2 giá 2 tỷ 550 tòa SA2 Phân khu Sakura Vinhome Smart city - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.