Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ tại Sun Square - Lê Đức Thọ 84m2 3PN 2WC đủ đồ đẹp, giá 6.6 tỷ sổ đỏ CC

Ngày đăng: 05/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 84m², thiết kế 3PN, 2WC,sổ đỏ sẵn giao dịch. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh,khách mua chỉ việc về ở... - Hướng cửa chính: Tây Nam, hướng ban công: ĐB/TB, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sở hữu. - Giá bán: 6.6tỷ. Sẵn sổ. LH:0974584721

Xem thêm

Liên hệ:

097 458 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

3 PN, 2 WC
84 m²
78,57 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ tại Sun Square - Lê Đức Thọ 84m2 3PN 2WC đủ đồ đẹp, giá 6.6 tỷ sổ đỏ CC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.