Tin đăng đã hết hạn.

SIÊU PHẨM CĂN HỘ FLORENCE MỸ ĐÌNH Căn hiếm thiết kế 4PN, diện tích rộng, phù hợp gia đình

Ngày đăng: 09/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM CĂN HỘ FLORENCE MỸ ĐÌNH Căn hiếm thiết kế 4PN, diện tích rộng, phù hợp gia đình đông người. Thông tin chi tiết: Tòa R1 tầng cao Diện tích: 101m² Thiết kế: 4 phòng ngủ rộng thoáng Nội thất: Full cao cấp, chỉ việc xách vali về ở Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch Giá bán: 8.xx tỷ (có thương lượng chủ nhà thiện chí bán) Thuế phí sang tên: Bao phí Liên hệ: Dũng 0981953256 để xem nhà trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

098 195 ****

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

4 PN, 2 WC
101 m²
86,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Florence Mỹ Đình, Đ. Trần Hữu Dực, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HD

Hoả Hùng Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết SIÊU PHẨM CĂN HỘ FLORENCE MỸ ĐÌNH Căn hiếm thiết kế 4PN, diện tích rộng, phù hợp gia đình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.