Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ ngoại giao The Matrix One Premium.3PN 116m 4pn 150m, duplex 233m, Penthouse 776m Chiết khấu cao

Ngày đăng: 11/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Full quỹ căn ngoại giao 3pn, 4pn, Duplex, Penthoues diện tích từ 116m2 - 776m2 dự án The Matrix One Premium. Hotline: 0969949986 PKD chủ đầu tư + Quà tặng trừ vào giá bán ngay 700tr-900tr + Hỗ Trợ lãi suất 0% vốn tự có 20% đến 31/12/2027 được chiết khấu 1,3% + Thanh toán sớm Chiết khấu 16,5% GTCH - Căn hộ 3pn Full hướng diện tích từ 116-125m2 Giá bán từ 12,5 tỷ - Căn hộ 4pn view công viên hồ và View sân vận động Mỹ Đình diện tích 138-150m2 Giá bán từ: 15,5 tỷ - Căn Hộ Duplex 233m2 view sân vận động mỹ đình Giá bán từ 34 tỷ - Căn hộ Penthouse 4 mặt Thoáng view công viên hồ VIP nhất dự án diện tích 771m2 và 776m2 Giá bán 12x tỷ * Ký HĐMB trực tiếp cđt Liên hệ PKD: 0969949986

Xem thêm

Liên hệ:

096 994 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

4 PN, 3 WC
150 m²
103,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Matrix One, Đ. Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MA

Mr. Duy Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ ngoại giao The Matrix One Premium.3PN 116m 4pn 150m, duplex 233m, Penthouse 776m Chiết khấu cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.