Tin đăng đã hết hạn.

(Mới Nhất) Bán căn hộ 3PN, 2WC tại Mỹ Đình Pearl, 8,1 tỷ, 94m2, giá ưu đãi Hot!

Ngày đăng: 08/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư này tọa lạc tại dự án Mỹ Đình Pearl, Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội, mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 94m2 - Số phòng ngủ: 3PN - Số phòng tắm: 2WC - Hướng cửa chính: Tây Bắc - Hướng ban công: Đông Nam - Nội thất: Đầy đủ - Giá: 8,1 tỷ VND Điểm đặc biệt: - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0355916119, Nguyễn Thành Long.

Xem thêm

Liên hệ:

035 591 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

3 PN, 2 WC
94 m²
86,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Mỹ Đình Pearl, Đ. Châu Văn Liêm, P. Phú Đô, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thành Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Mới Nhất) Bán căn hộ 3PN, 2WC tại Mỹ Đình Pearl, 8,1 tỷ, 94m2, giá ưu đãi Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.