Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 3PN 120m2 - Golden Field Mỹ Đình - Full nội thất, có sổ, slot oto. Giá chủ nhà 8.2 tỷ

Ngày đăng: 31/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ Golden Field, 24 Nguyễn Cơ Thạch, Nam Từ Liêm. Căn góc tầng trung, diện tích 120.1m với 3 phòng ngủ. * Vị trí: Ngay mặt đường Hàm Nghi, gần công viên, trường học và TTTM. Giao thông thuận tiện. * Điểm nổi bật: Căn góc, ban công hướng Đông Nam cực kỳ thoáng mát. Tất cả các phòng ngủ đều có cửa sổ đón ánh sáng tự nhiên. * Tiện ích: Bàn giao full nội thất cao cấp, có lốt đỗ xe ô tô riêng. Sổ đỏ đã sẵn sàng, giao dịch nhanh gọn. Giá bán: 8.2 tỷ (thương lượng). * Cam kết thông tin chính xác, hình ảnh minh hoạ Liên hệ chính chủ: 0967380827 Tuấn

Xem thêm

Liên hệ:

096 738 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên, Căn góc

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

3 PN, 2 WC
120.1 m²
68,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Golden Field Mỹ Đình, Đ. Nguyễn Cơ Thạch, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Qung Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 3PN 120m2 - Golden Field Mỹ Đình - Full nội thất, có sổ, slot oto. Giá chủ nhà 8.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.