Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3PN-2WC, diện tích 95m² tòa S6 view bể bơi tại Lumi Hanoi,giá 8,271 tỷ bao phí.LH 0333669399

Ngày đăng: 30/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Lumi Hanoi, Đại lộ Thăng Long, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 95m² là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ được thiết kế gồm 3PN + 2WC + bếp, với nội thất nguyên bản bàn giao của Chủ Đầu Tư, giúp bạn dễ dàng sắp xếp và trang trí theo phong cách riêng. Căn hộ có hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc, view ban công nhìn trực tiếp bể bơi ngoại khu Giai đoạn 2 tiêu chuẩn Olympic và cảnh quan siêu đẹp. Giá bán là 8,271 tỷ VND bao phí chuyển nhượng, phù hợp với giá trị đầu tư và nhu cầu sinh sống tại khu vực phía Tây Hà Nội. - Địa điểm xung quanh + Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City, đảm bảo sức khỏe cho cư dân. + Công viên Thiên Đường Bảo Sơn, nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi. + Trường mầm non Redbean cơ sở 1, trường tiểu học Tây Mỗ và trường tiểu học, trung học Vinschool, phục vụ nhu cầu giáo dục cho trẻ em. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này qua số điện thoại 0333669399 hoặc gặp Đức Ơn Trần.

Xem thêm

Liên hệ:

033 366 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,27 tỷ

3 PN, 2 WC
95 m²
87,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumi Hanoi, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
QM

Quanh Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3PN-2WC, diện tích 95m² tòa S6 view bể bơi tại Lumi Hanoi,giá 8,271 tỷ bao phí.LH 0333669399 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.