Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ đẹp 2PN, 2WC tại The Emerald, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, 6,6 tỷ

Ngày đăng: 29/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Emerald, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 77,7 m2, là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. + Diện tích: 77,7 m2. + Số phòng ngủ: 2PN. + Số toilet: 2WC. + Hướng cửa chính: Đông Bắc. + Hướng ban công: Tây Nam. + Nội thất: Cơ bản. + Giá: 6,6 tỷ VND. Căn hộ không chỉ mang đến không gian sống rộng rãi, thoáng đãng mà còn được thiết kế hợp lý, đảm bảo sự tiện nghi cho gia đình. Với nội thất cơ bản, căn hộ dễ dàng được tùy chỉnh theo sở thích cá nhân. Điểm nổi bật của căn hộ là không gian sống gần gũi với thiên nhiên, mang lại cảm giác thư giãn sau những giờ làm việc căng thẳng. Sống tại đây, cư dân sẽ dễ dàng tận hưởng lối sống tiện lợi và hiện đại. Khu vực xung quanh căn hộ có nhiều tiện ích như: + Bệnh viện Đa khoa Chữ Thập Xanh, Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, Bệnh viện Thể Thao Việt Nam. + Siêu thị Hà Đăng, Vinmart +, Vinmart Lê Đức Thọ. + Trường Mầm Non Mỹ Đình 1, Trường Nhật Bản Hà Nội, Trường Mầm Non Lê Quý Đôn. + Công viên Mễ Trì, nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi. Để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ Thanh Chúc qua số điện thoại 0962761509

Xem thêm

Liên hệ:

096 276 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

2 PN, 2 WC
77.7 m²
84,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Emerald CT8 Mỹ Đình, Đ. Hàm Nghi, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TC

Thanh Chúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ đẹp 2PN, 2WC tại The Emerald, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, 6,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.