Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn hộ 3PN full nội thất đẹp xịn tại Florence Mỹ Đình chỉ gần 7tỷ. 0974999811

Ngày đăng: 08/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ cao cấp Florence tòa R1. Diện tích: 81,7m2. Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh. Nội thất: Full mới tinh, chỉ việc xách vali vào ở. Giá bán: 6.8 tỷ (bao phí sang tên). Sổ đỏ: HĐMB chuẩn pháp lý. Tiện ích: Có slot ô tô riêng, bể bơi, gym, trung tâm thương mại, an ninh 24/7. Liên hệ ngay: 0974999811 để xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 499 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

3 PN, 2 WC
81.7 m²
83,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Florence Mỹ Đình, Đ. Trần Hữu Dực, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ML

Mừng Lưu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn hộ 3PN full nội thất đẹp xịn tại Florence Mỹ Đình chỉ gần 7tỷ. 0974999811 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.