Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CH 2N the Victoria smart city, 63,2m2 đông nam view bể bơi 5,05 bao phí, tt tiến độ

Ngày đăng: 03/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp CH 2N toà V2 diện tích 63,2m2, ban công đông nam view bể bơi đẹp giá 5,05 tỷ bao thuế phí - phân khu cao cấp 2 hầm xe thông 1 bãi xe nổi - thanh toán tiến độ bàn giao 2027, dòng tiền giãn Phân khúc cao cấp của cdt MiK tại Vinhomes Smart City đơn giá đang rẻ nhất. Anh chị Lh e ngay ạ. Em Nhung sẵn quỹ căn Vic đủ dòng căn stu- 3n+, làm việc trực tiếp chủ nhà tư vấn chuẩn chỉnh hỗ trợ pháp lý A - Z. 0985213309

Xem thêm

Liên hệ:

098 521 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,05 tỷ

2 PN, 2 WC
63.2 m²
79,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Victoria - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LN

Lê Thị Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH 2N the Victoria smart city, 63,2m2 đông nam view bể bơi 5,05 bao phí, tt tiến độ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.